На главнуюХобби и стильПохожее видеоЕще от: Topten Tv

Dawa ya kukusaidia usifike Kileleni Mapema

Оценок: 5920 | Просмотров: 1595698
Kama unasumbuliwa na tatizo la kuwahi kufika kileleni Mapema na mashine yako inasimama kwa ulegevu sana basi Leo umepata suluhisho la kudumu. Fuata hatua hizi chache nilizofundisha hapa, naamini utafurahia ndoa yako milele. Kama utakuwa na swali au chochote basi nipigie kwa 0676 298 270.
Категория: Хобби и стиль
Html code for embedding videos on your blog
Текстовые комментарии (508)
Topten Tv (9 месяцев назад)
Nawashangaa Sana wanalalamika na kutoa Lugha za kejeli hapa... Silazimishi mtu kuamini ninachokifundisha hapa.... Mwingine Unauliza dawa ya meno haina Madhara??? Hebu jiulize kitu unachoweka mdomoni kinaweza kuwa na Madhara? Kukosoa kile ambacho mwenzako Anasema kwa usahihi bila kutoa njia mbadala ni UJINGA uliopitiliza. Hebu tafakari mara mbili kabla ya kuweka comment yako hapo Chini. Msiwe wepesi kusema HAIWEZEKANI wakati huna "facts".
Tumain Mashauli (2 месяца назад)
Hamonaiz
KITINE GRAFFIX TUTORIAL PS (2 месяца назад)
Broo uchosema ni kweli kabisa
Atchuu Magonga (2 месяца назад)
je nkwer inasaidia???
Andrewer Malalikaa (2 месяца назад)
sitaki
Munira Abdulrahman (3 дня назад)
Hukoshi ni hvy hvy na dawa ya meno?
Norbety Kiwanga (8 дней назад)
Ghara LA chakula cha uzima
Mwidzuhulu Hapalata II (15 дней назад)
Watanzania watu wa ajabu sana.Yaani kunamambo na changamoto kibao juu ya taifa letu,tuna watu wasomi lakini hawaendani na elimu zao,umasikini uliokithiriKukosekana kwa uhuru wa mawazo kwa mujibu wa katiba,Sekta ya michezo kubuma,watu kujawa na woga,unafiki na kujipendekeza.....haya yote si kitu ila mada za kipuuzi kama hizi watu wanazipenda sana na zinashika chati.Wazungu hawakukosea kusema mawazo ya mtu mweusi sikuzote yanaendana na rangi yake,yeye anawaza ngono tu siyo mambo ya maana.Hebu imagine,hii imepostiwa juzi tu hebu angalia idadi ya waliocomment au kuipitia.Yaani kwa nchi hii ukitaka watu wengi washupalie na kutilia mkazo juu ya jambo la maana ambalo wengi hawalipendi,ingia kwa gear kuwa hili jambo linakuimarisha ktk sekyta ya kufanya ngono.Hapo baba,kila mmoja atasema.
soso Queen (15 дней назад)
Nashukuru kwa msahada unatusaidiyaga ila mm niko na swali maan nina miaka mingi napiga punyeto na ningependa kuuliza akuan dawa au gis yakusahau au kuaca kupiga punyeto
Chris Were (17 дней назад)
Jee kama watumia condom am a mipira
abdallah ramadhan (19 дней назад)
anko zumo
Filbert Mweyendezi Philemon (22 дня назад)
Ya kurefusha je?
Ally Madunda (22 дня назад)
Baada ya hapo zakari itanga'aa kama meno.kwakweli nimekuelewa ahsante
shafih mzallah (23 дня назад)
Kweli sisi wanaume ni waathika sana mm ni miongon mwao
Yussuf Abdi (24 дня назад)
we wacha uchafu mshenzi wewe
Rapsoni Assenga (26 дней назад)
Hii noma
Tharcisse Musavyimana (1 месяц назад)
Assant sana mimi naomba mu nipe No za TL yenu Nashukuru sana!!!!!!!!!!!!!
Joseph Ngao (1 месяц назад)
ilo tango mashine ya nan umechukua
Hash boy (1 месяц назад)
Kila ukifanya mapenz ndy ufanye hvy au ukifanya Mara moja BA's ufany tena
KHAMIS khamis (1 месяц назад)
Toa elimu baba watu wengine ni wajinga tu kama mtu hupendi si usisikilize tu tuwachie sie tu
Hemed Abdallah (1 месяц назад)
1-We ni mgunduzi wa hatari sana, kama colgate hawajagundua kuwa dawa yao inasaidia nguvu za kiume lakini wewe umeweza nakunyooshea mikono.-- 2- hujaelezea hio dawa ina dawa gani zinazopelekea uume kusimama.
mrmanjale jr (1 месяц назад)
Nyinyi mtatuua wanaume hizo Dawa zenu ambazo hamjazifanyia research
Zainabu Musa (1 месяц назад)
Na muwasho wa Colgate. Duh
yusuph masolwa (1 месяц назад)
Dawa ya meno ni kwa ajili ya kutoa uchafu kwenye meno,uko kwenye uume inafanya nini?
Jul Phil (1 месяц назад)
Eh bwana, iyi dawa ni yakuweka kila siku au mbele ya furaha?
Shukuru Ally (1 месяц назад)
Dw ya meno yoyote ya kutumia au lazima iwe colget?
NELSON KASAMBALA (1 месяц назад)
Show in practically
Mfukunyuzi TV (2 месяца назад)
Jamani mbona hamtoi ushuhuda kwa wale mliojaribu kuitumia?
Musa Johnson (2 месяца назад)
Daa kali
ALLY Kigomba (2 месяца назад)
Kweli
Joseph Wengaa (2 месяца назад)
Sawa baba... imeisha kaz kww2 n ss
Daniel kaloli (2 месяца назад)
Gd
KITINE GRAFFIX TUTORIAL PS (2 месяца назад)
Hila mm nataka kujuwa kitu mwalimu wetu somo lako nimelipenda sana dawa ya kutoa MBA kwenye mwili
KITINE GRAFFIX TUTORIAL PS (2 месяца назад)
Ndugu mm nimeelewa kabisa mbinu za mauwaji ubalikiwe
smrutiranjan biswal (2 месяца назад)
tooth paste oil and what other you used please tell
ISLAMIC DA'WA CENTER (2 месяца назад)
TAFADALI IYO NAMBA HAYFANYI 0676298270
kulwa D (2 месяца назад)
Bro ka una dawa za kunenepesha wafundixhe nazo.
PETER KINGTOSH (2 месяца назад)
Nonsense.
Benson Eliya (2 месяца назад)
😀😀😀
Daud Enock Kaihula (2 месяца назад)
kwahiyo hii dawa nitatumia muda gani ndio naacha
Yussuf Iddi (2 месяца назад)
kwan lazma dawa ya msuak iyo
Maiko Mlegea (2 месяца назад)
Kweli inafaa bhna ni speed 180 Hongera xn
moshi kitambo (2 месяца назад)
Zoezlinafanywa kila siku au vp
Stephen Mloka (3 месяца назад)
Imarisha afya yako kwa kula vyakula vya kiasili kila inapowezekana
H. material (3 месяца назад)
Je haina mazara yoyote Au
George Heke (3 месяца назад)
Inamaana ni kwamba ukitaka ku sex tu! Ndiyo unaitumia hiyo dawa na yenyewe haiponyeshi kabisa moja kwa moja??? Naomba unisaidia doctor kunijibu swali langu
Valentina Mussa (3 месяца назад)
sasa ukipaka ukakosa dem siatakufa huyo mtu
Amiri Mbogoro (3 месяца назад)
Mi nataka ya kuongeza uboo namba yangu 0787116602
ابو لوي الحمادي (3 месяца назад)
I want a phone number for you as possible
omari mwandaro (3 месяца назад)
je ukiweka iyo dawa kabla lisaa limoja ndipo kazi yianze je kuna madhara yoyote pengine.
Robert Mwavu (3 месяца назад)
Nashukuru kwa funzo ,Alf umesema badala ya hayo mafuta mtu anaeza tumia glycerin
RINGOLIZM Jr (3 месяца назад)
Ss ukujuza watu ....kwamfano bada ya nusu SAA mishe imefer unfanya.....uume autasimam tens sio.....mmmh we njiayko y wongo na hatarishi
bee narry (3 месяца назад)
Hahahahaha jamaaa ako anafaida sana at
Smartboy Omiy Ramadhan (3 месяца назад)
hakuna jambo apooo
AJ ON TIME JV19 (3 месяца назад)
Je utakuwa ukifanya hvyo kwa muda gn au in ktk maisha yako yote?
des kihara (3 месяца назад)
The aim is to kill the nerves for a moment ....
Abdalla Ali Juma (3 месяца назад)
.hj
rashidy saidy (3 месяца назад)
Dawa ya mswaki cyo kari sana jmn kweli tunapenda kucheleewa lkn mapenzi c hisia ndgu
Prosper Mbilinyi (4 месяца назад)
Umesema kwamba mafuta ya nazi yanasaidia kurainia swali langu ni kwamba na hiyo dawa na meno inasaidia nini?
Hussien Ibren (4 месяца назад)
Quator for love mabenzi
Chrishick Sambo (4 месяца назад)
Mwalimu Hiyo tango ni bonge la mbolo aisee thafi thana.
Hamza Said (4 месяца назад)
usajiri yang mpya 20 18
Nicholaus Shesala (4 месяца назад)
Doctor sasa tiba hiyo itakuwa yakudumu au kwa siku iyoiyo tu
Saidi Mussa (4 месяца назад)
kama inasimama vizuri lakini unawahi kufika kileleni mapema ? HALAFU HIO NJIA HAINA UWIANO NA UPIGAJI WA PUNYETO?
GentlemenFashion&Style. (4 месяца назад)
Samahani kaka ukipaka iyo dawa unaacha hivyo hivyo na kuingia kwenye tendo la ndoa au unaweza kufuta na kuendelea na tendo..
Poul Josepph (4 месяца назад)
Mdomo na uume vtu tofaut kabisa lamba pilipili na uweke kwa uume uone kazi yake
Samwel James (4 месяца назад)
Dunia imevaa boksa kwa hali hii wanaume tumuombeni allah. Ndo dawa ya mashine zetu kaziumba allah mwenyewe
Muku Ahmadi (4 месяца назад)
uta fanya ndani yamda gani?
Yassin Deffu (4 месяца назад)
duh poleen Sana je rais anajua?
Ruth Gift Junior (4 месяца назад)
Nimependa asantii
Musa Msagati Msagati (1 месяц назад)
njoo tujalibu
Hassan Rashid (4 месяца назад)
Ruth Gift Junior ,,, Wap hyo Ruth...?
Sufian Saleh (4 месяца назад)
sawa
Adam Kalii (4 месяца назад)
Alaaaah somo zur xana Dr kesho kombora naaza nayo
Kidilu Mstaarabu (5 месяцев назад)
Mmmh mbona nacheka mwenyw mashine ya kisagia maindi au
Blaise Nyangi (5 месяцев назад)
Nice video beautiful video
Alipipi Salamba (5 месяцев назад)
Lazim kutumia mafut ya nazi tu?
Laurent Furaha (5 месяцев назад)
Nc
Omar Adan (5 месяцев назад)
Asante kwa mambo mpya hayo
Umm Al-shuwehdy (5 месяцев назад)
😂😂😂😂😂😂😂😂
Hussein Haruna (3 месяца назад)
haya bwana ukofiti
nba youngboy never broke again rap it up nigga (5 месяцев назад)
lol lol means laugh out loud
nba youngboy never broke again rap it up nigga (5 месяцев назад)
ewwww yuck the he'll is he saying don't know lol
Ismail Lal Mohammed (5 месяцев назад)
watanzania dawa ya kukufanya uwe fiti kitandani ni asali na ginger blend it na kunywa au nyengine hii itakusaidia kwa wale wasio weza kupanda mlima wa Kilimanjaro . Tumia . Zabibu nyeusi Kavu. Asali kikombe cha kahawa . Lozi. Maziwa. Tini. Dried unapata supermarket au kokote madukani. Blend it kunywa. Au unaweza kufanya uji wa maji au maziwa. Tumia Ngano. Ufuta. Mawele. Mtama. Robo kilo kila kitu hapo juu blend it halafu Fanya uji itakusaidia. Sio mnatumia ma chemical halafu baadae jongoo hapandi mtungi.
Ad mushi News (3 месяца назад)
Ismail Lal Mohammed ginger ndo IP mkuu inapatikana wap
Bok zedon (5 месяцев назад)
saf
Stephano Yusuph (5 месяцев назад)
Kutana na Dr mtaalamu wa mitishamba..anatibu ugumba ..uzazi..nguvu za kiume.. uti sugu..pid maradh ya moyo figo kwa Dawaasili 0744903557 tanga ...pia anazo Dawa za kukuza shape hips na makalio
Official Faheed (5 месяцев назад)
wadau hio ni colgate herbal, herbal maana yake vegetables sasa hio dawa nahisi inakuwa na mboga mboga
Abuu Haidah (5 месяцев назад)
Kwanza nataka nitoe Shuqran kwenu kwa kutupatia mafunzo haya mazuri ambayo wengi tulikua hatuna ufahamu nayo. Pili swali langu ni, je kuna tatizo lolote linaweza tokea kama utapata dawa hiyo na usipate tendo la ndoa?
Ally Idd Kinga Kinga (5 месяцев назад)
Chefuuu
Hamisi Omary (5 месяцев назад)
Je inatibu Kabisa au kila ukitaka ku kufanya watengeneza nyingine na ni kwa muda gani yatibu kuisha tatizo?
Johnson Chonja (5 месяцев назад)
mbona balaaaaa hiyo njia sio sahihi
Joshua Kitumaini Barnabas (2 месяца назад)
apa ni mafuta ya nazi tu alafu mafuta mengine?
Issa Omary (6 месяцев назад)
Sasa dct ukisugua sugua hivyo si kira kitu kinaweza kuisha hapo yani unakojoa papo hapo,?!
Kiure Mmbaga (6 месяцев назад)
Sasa dem akitaka kunyonya itakuaje
Makame Mufadhil (6 месяцев назад)
Aaaa ww mfanyie bibi ako
SIMAI SHARIF FOUM (6 месяцев назад)
Doctor Naomba dawa ya asthma
Wizzy Town (6 месяцев назад)
je nisipo tumia hiii Dawa nikafira demu kwani nitakojowa mapema😂😂😂😂😂
kulwa mapunda (6 месяцев назад)
kwahiyo hiyo dawa ndio inamaliza tatzo au ni kwa kila tendo? 😂😂😂
Pound Mathew (6 месяцев назад)
Nyoko
Joram Masanyiwa (6 месяцев назад)
Duuuuh
Lydia Aruba (6 месяцев назад)
Haiyaa mimi napita tuu
Isakwisa Amulike (3 месяца назад)
Wizikidi
Elly Nkwama (6 месяцев назад)
waTanzania tuamke! dawa ya meno ukiweka kwenye jipu linaiva ndani ya masaa 12 hivi na kiini Cha jipu kinahamia sehemu nyingine ya mwili, sasa mimi nawataka tutafakari pamoja,je nguvu kubwa kiasi hicho ya dawa ya kusugulia meno inafaa kweli kuipaka kwenye uume? je vipi kuhusu usalama wa mishipa midogo ya fahamu iliopo kwenye uume itawezaje kutodhurika kwa kupakwa dawa ya meno mara kwa mara? ama kweli uchu wa kufakamia kila dawa za nguvu za kiume zinazotangazwa hauta waacha baadhi ya watu salama. (My take: ridhika na jinsi Mwenyezi MUNGU alivyokuumba.
irumva Patrick Patrick (6 месяцев назад)
niliskia ukisema ati mtu anaeza niningine
Michael Juma (7 месяцев назад)
Ungefanya kwa practicle tujionee live
D.K Boen (7 месяцев назад)
Point taken
ADAM KATET (7 месяцев назад)
Dawa mlo kwa wingi no punyeto, Supu ya kondoo kwa wingi alafu kama dawa hiyo usinge weka kwenye tango weka kwenye mboo kisha weka tomba tuone kama Blue vie
joxee sety (7 месяцев назад)
Jitu linacoment bila kuangalia.... ila hii kbokoooo.... Yan nakesha
Renata Ruben (7 месяцев назад)
Docta Mimi nakuamini cn nilitumia ile ya lutiai uliyofundisha ilinisaidia nilikuwa nalutiai sugu lakn nilivyotumia tu ile dawa nimepona kabisa.sasa Docta nilikuwa naomba unifundishe dawa nauvimbe kwenye kizazi he naweza kupata dawa kwako??

Хотите оставить комментарий?

Присоединитесь к YouTube, или войдите, если вы уже зарегистрированы.